मिरा भाईंदर महानगरपालिका
करविभाग अधिकारी / कर्मचारी मोबाईल क्रमांक

.क्र.

अधिकारी / कर्मचारी नाव

भ्रमणध्वनी क्रमांक

 

मुख्य् कार्यालय

28192828/28193028

1

श्री. दादासाहेब खेत्रे, करनिर्धारक व संकलक

8422811213

2

श्री. संदिपनिरगुडे, ऑनलाईनटॅक्स्

8433912068/ EXT-233

 

प्रभाग कार्यालय क्रं.1, भाईंदर (.)

28140002

1

श्री. प्रकाश कुलकर्णी प्रभाग अधिकारी

8422811303

 

श्री. राजेंद्र राऊत, करनिरिक्षक

9892693575

2

श्रीम. महानंदा पाटील, करनिरिक्षक

8433912063

 

प्रभाग कार्यालय क्रं.2, भाईंदर (.)

28144050

1

श्री. गोविंद परब प्रभाग अधिकारी

9004402402

2

श्रीम. अक्षदा बाबर करनिरिक्षक

8433912066

 

प्रभाग कार्यालय क्रं.3

28162376

1

 श्री. संजय दोंदे प्रभाग अधिकारी

8422811309

2

श्री. शशिकांत पाटील, करनिरिक्षक

9867087719

 

प्रभाग कार्यालय क्रं.4

28186223

1

श्री. नरेंद्र चव्हाण प्रभाग अधिकारी

8422811370

3

श्रीम. ऋतुजा पिंपळे, करनिरिक्षक

8433911979

 

प्रभाग कार्यालय क्रं.5

28123409/ 28103101

1

श्री. सुदाम गोडसे, प्रभाग अधिकारी

8422811311

2

श्री. संजय पाटील, करनिरिक्षक

8422811365

3-

श्रीम. लतिका शिंदे, करनिरिक्षक

8433912062

 

प्रभाग कार्यालय क्रं.6

28456103

1

श्री. चंद्रकांत बोरसे, प्रभाग अधिकारी

8422811314

2

श्री. नरेंद्र डोंगरे, करनिरिक्षक

8652016699

विभाग

इंटरकॉम नं.

दूरध्वनी क्र.

भ्रमणध्वनी क्र.

दुरध्वनी कक्ष (टेलिफोन ऑपरेटर)

 

101 / 102

 

28192828

28193028

--

 

आपत्कालीन कक्ष

 

 

28117102

28117104

टोल फ्री नंबर

1800224849

वाहन चालक कक्ष  1

104

--

--

सिक्युरीटी (मुख्य गेट)2

106

--

--

मुख्य प्रवेश द्वार

105

--

--

मुख्य गेट (आवक-जावक विभाग)

103

28166225

--

मुख्य कार्यालय (लिफट)

177

--

--

“A’’ विंग (गेट)

179

--

--

“B’’ विंग (गेट)

178

--

--

 

नागरी सुविधा केंद्र

प्र. सिस्टीम मॅनेजर- श्री. राज घरत

255

--

8422811399

ऑनलाईन कर विभाग

233

--

--

ना.सु.के. आवक जावक

258

--

--

जन्म-मृत्यू नोंदणी कर्मचारी वर्ग

248 / 275

--

--

कर विभाग, वसुली काउंटर -

252

--

--

पाणी पुरवठा, वसुली काउंटर -

 

249

--

--

प्र. जनसंपर्क अधिकारी - श्री. राज घरत

230

28042223

8422811399


पहिला मजला

मा.उपायुक्त - श्री. संभाजी पानपट्टे

212

28190697

7738314777

श्री. सुनिल नेहे, स्वीय सहाय्यक

143

--

8422811375

पाणी पुरवठा विभाग

मा.कार्यकारी अभियंता - श्री. सुरेश वाकोडे

107

--

8422811356

उपअभियंता श्री. शरद नानेगावकर

210

--

8422811413

भाईंदर (.) – श्री. भुपेश काकडे

--

पथक क्र. 1

8422811324

भाईंदर (पु) कनकिया रोडपर्यंतश्री. दिपक जाधव

170

पथक क्र. 3

8422811449

मिरा रोड - श्री. उत्तम रणदिवे

171

पथक क्र. 4

8422811390

भाईंदर (पु) घोडबंदर, चेना, काशि, आर.बी.के. स्कुल, ते मिरा गाव, चेना, पेणकरपाडा, काजूपाडा

श्री. उत्तम रणदिवे

172

 

8422811390

पाणी पुरवठा - कर्मचारी वर्ग

108

109/256

--

पाणी पुरवठा - आवक जावक

175

--

--

कर विभाग

कर निर्धारक व संकलक

सहा. आयुक्तश्री. दादासाहेब खेत्रे

120

 

--

 

8422811213

 

उप-कर निर्धारक श्री. प्रभाकर म्हात्रे

 

121

--

7777019516

कर्मचारी वर्गकर विभाग

125

--

--

पे ॲण्ड् पार्क विभागप्रमुखश्री.जगदिश भोपतराव

 

 

8422811226

कर्मचारी वर्ग पे ॲण्ड् पार्क विभाग

122

 

 

परिवहन  विभाग

सहा. आयुक्त - श्री. संजय दोंदे

276

 

28044958

 

--

 

कर्मचारी वर्ग - सामान्य प्रशासन विभाग

136

 

--

 

विधी विभाग

 

विधी अधिकारी - सौ. सई वडके

213

28042224

8422811464

विधी विभाग कर्मचारी वर्ग

223

--

--

 

आरोग्य विभाग

 

सहा.सार्व.आरोग्य अधिकारी- श्री.राजकुमार कांबळे

115

--

8422811299

मुख्य आरोग्य निरीक्षक श्री. संदिप शिंदे

127

--

8422811291

घनकचरा व्यवस्थापन विभाग- श्री.प्रकाश पवार

317

--

8422811286

कर्मचारी वर्ग - आरोग्य विभाग

117

--

--

पशुसंवर्धन विभाग

138

-

-


वैद्यकिय  विभाग

 

मुख्य वैद्यकिय अधिकारी डॉ. प्रमोद पडवळ

118

28199093

8422811236

क्षय रोग अधिकारी श्री.प्रमोद पडवळ

236

--

8422811236

आर.सी.एच. विभाग प्रमुख डॉ. अजंली पाटील

218

--

8422811235

वैद्यकीय आरोग्य - कर्मचारी वर्ग

116

--

--

जाहिरात विभाग

 

जाहिरात विभाग प्रमुख श्री. दादासाहेब खेत्रे

242

--

8422811213

जाहिरात विभाग कर्मचारी वर्ग

243

--

--

समाजविकास विभाग

समाजविकास अधिकारी श्रीम.दिपाली जोशी

289

 

--

8422811411

समाजविकास अधिकारी कर्मचारी वर्ग

189

 

--

 


 

महिला व बालकल्याण विभाग

श्रीम. दिपीका अरोरा, मा सभापती

114

--

8108544406

श्रीम. वंदना भावसार, मा. उप-सभापती -

260

--

9321036457

महिला व बालकल्याण अधिकारी,

श्रीम.अन्नपूर्णा आवडेकर

126

--

8422811451

महिला व बालकल्याण विभाग श्री.दामोदर संखे

126

 

--

8422811438


 

दुसरा मजला

 

मा.आयुक्त सो..श्री. बालाजी खतगावकर

-

28197635

7045067899

स्विय सहाय्यक श्री. महेश भोसले

128

फॅक्स - 28197636

8422811322

मा. आयुक्त कक्षाबाहेर कर्मचारी वर्ग

129

--

--

मा. अतिरिक्त्‍ा आयुक्त्‍ा, डॉ.सुनिल लहाने

--

28193081

9764127477

स्विय सहाय्य्क, श्री. भरत सोनारे

301

--

--

श्रीम. डिंपल मेहता मा.महापौर सो.

--

फॅक्स -28192005

8452885333

श्री. प्रशांत पाटील स्वीय सहाय्यक. मा.महापौर

130

28195949

8422811221

श्री. चंद्रकांत वैती, मा.उप-महापौर सो.

--

28040082

9892799966

श्री. विनोद सामंत, स्वीय सहाय्यक

211

28192931

8657422944

श्री. रवि व्यास,मा.स्थायी समिती सभापती-       

140

28145985

9892815054

श्री. अशोक टोपले, स्विय सहाय्यक  स्थायी समिती

240

--

7738118833

श्री. रोहिदास पाटील मा.सभागृह नेता

--

--

9821120220

स्विय सहाय्य्क, श्री. जयेश पाटील

135

28148899

8433961405

मा. विरोधी पक्ष नेताश्री.राजू भोईर

132

--

9819853505

स्विय सहाय्य्क, श्री. पंढरीनाथ भासे

134

28152223

8422811217


तिसरा मजला

उपायुक्त (मु.)

मा. उपायुक्त (मु.) सो.,

श्री. विजयकुमार म्हसाळ 

-

 

28193087

8380800888

स्वीय सहाय्यक - रणजित गावडे

228

--

9967332180

सचिव विभाग

 

श्री. वासुदेव शिरवळकर, नगरसचिव

123

28184924

8422811444

स्विय सहाय्यक- श्री. कैलास म्हात्रे

165

--

9867077799

अस्थापना विभाग

श्री. जगदिश भोपतराव, आस्थापना अधिक्षक

149

--

8422811226

कर्मचारी वर्ग - आस्थापना विभाग

148 /150

--

--

भांडार विभाग श्रीम. अन्न्पुर्णा आवडेकर

144

--

8422811451

अतिक्रमण विभाग

विभाग प्रमुख श्री. दादासाहेब खेत्रे

246

-

8422811213

निवडणूक कर्मचारी वर्ग

166

-

-

आपत्ती व्यवस्थापन

श्रीम. मनस्वी म्हात्रे

250

28181230

8433911144

-टेंडरिंग

250

--

--

चौथा मजला  बांधकाम विभाग

 

मा.शहर अभियंताश्री. शिवाजी बारकुंड

221

--

8422811334

मा.कार्यकारी अभियंता - श्री. दिपक खांबित

155

28040480

8422811340

उप-अभियंता - श्री. नितिन मुकणे

277

28196226

8422811350

उप-अभियंता - श्री. किरण राठोड

152

--

8422811396

प्र. उप-अभियंता - श्री. यतिन जाधव

168

--

8422811360

कनिष्ठ अभियंता - श्री. प्रशांत जानकर (विदयुत) प्र..क्र. 01 ते 06

154

 

--

 

8422811224

 

कनिष्ठ अभियंता- श्री.सतिश तांडेल, प्र..क्र. 01

164

--

8433911180

कनिष्ठ अभियंता-श्री.अरविंद पाटील प्र..क्र. 02

--

--

8422811470

कनिष्ठ अभियंता- श्री.चेतन म्हात्रेप्र..क्र. 03/04

167

--

8422811386

कनिष्ठ अभियंता- श्री.सचिन पाटील, प्र..क्र. 05

--

--

8422811330

कनिष्ठ अभियंता- श्री.प्रफुल वानखेडे,प्र..क्र. 06

 

--

--

8422811308

कनिष्ठ अभियंता- श्री. सचिन पवार, प्र..क्र. 06 (प्रभाग क्र. 31)

 

--

--

8422811345

 

श्री. विनायक शिर्के, बांधकाम विभाग

214

--

--

श्री. तुषार किणी, बांधकाम विभाग

156

--

--

श्री. संजय म्हात्रे, मिळकत विभाग

254

--

--

श्री. जितेश मोरे (आवक-जावक)

216

--

--

बांधकाम विभाग - संगणक कक्ष

215

--

--

J.N.N.U.R.M.- आर्यन टॉवर

--

28167673

--


 

अंतर्गत लेखा परिक्षण विभाग

मा. मुख्य लेखा परिक्षक- श्री. दिग्व‍िजयचव्हाण

141

--

9920336300

उप-मुख्य लेखा परिक्षक श्रीम. मंजिरी डिमेलो

161

--

8422811222

सहा. लेखा परिक्षक - श्रीम. चारुशिला खरपडे

158

--

8422811377

कर्मचारी वर्ग

133

--

--


 

लेखा विभाग

 

मा. मुख्य लेखाधिकारी - श्री. शरद बेलवटे

119

28183027

8422811433

लेखा विभाग - कर्मचारी वर्ग

262 / 263

--

--

रोखपाल - श्री. चंद्रकांत अहिरराव

159

--

--


 

अतिक्रमण विभाग

मा. उप-आयुक्त्‍, श्री. दिपक पुजारी

261

--

7777065577

कर्मचारी वर्ग

162

-

-

विभागीय कार्यालय प्रभाग अधिकारी

श्री. प्रकाश कुलकर्णी, प्रभाग क्र. 1, भाईंदर (पश्चिम.)

1

 

28140002

28142223

8422811303

 

श्री. गोविंद परब, प्रभाग क्र.2 भाईंदर (पश्चिम)

2

28144050

9004402402

श्री. संजय दोंदे,प्रभाग क्र.3,तलाव रोड,भाईंदर (पुर्व)

3

28162376

8422811309

श्री. नरेंद्र चव्हाण, प्रभाग क्र.4,तलाव रोड,भाईंदर (पुर्व)

4

28186223

8422811370

श्री. सुदाम गोडसे,प्रभाग क्र.5, मिरा रोड (पुर्व.)

5

 

28123409 28103101

8422811311

 

श्री. चंद्रकांत बोरसे, प्रभाग क्र.6,राम नगर, मिरारोड (पूर्व)

6

28456103

8422811314

प्रभाग समिती अध्यक्ष

 

प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 1 डॉ.अग्रवाल सुशील गोपीकिशन

भाईंदर (.)

28198413

9892396201

प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 2-  श्रीम.रिटा सुभाष शाह

भाईंदर (.)

28144051

9004332005

प्र. समिती अध्यक्ष क्र.3 -  श्री. सिंह मदन उदितनारायण

भाईंदर (पू.)

28174707

9322598737

प्र.समिती अध्यक्ष क्र.4 -  श्री. शेट्टी अरविंद आनंद

भाईंदर (पू.)

28100151

9819343366

प्र.समिती अध्यक्ष क्र.5 – श्री. जैन दिनेश तेजराज

मिरा रोड (पु.)

28131101

9821246550

प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 6 – श्री. म्हात्रे परशुराम पदमाकर

मिरा रोड (पु.)

28456101

9833325826


नगरभवन

परिवहन विभाग - श्री. संजय दोंदे

--

28044958

8422811309

शिक्षण विभाग

--

28149042

--

(नगरभवन व्यवस्थापक)श्री. कैलाश शेवंते

 

--

8422811478

वाचनालय - श्रीम. लॉरेटा घाडगे, नगरभवन,

भाईंदर (.)

--

 

--

 

9987031164

वाचनालय- हनुमान नगर, भाईंदर (पु.)

-

28196224

वाचनालय

वाचनालय- तलाव रोड, भाईंदर (पु.)

-

28196225

28044959

वाचनालय- मिरा रोड

 

28104106

--

वन व उद्यान विभाग

उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभाग- श्री. नागेश  इरकर

भाईंदर (.)

28184553

8422811422

उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभाग-श्री. हं. मेश्राम

मिरा रोड

28103409

8422811305


अग्निशमन  विभा

मुख्य अग्निशमन अधिकारी - श्री. प्रकाश बोराडे

-

28041000

8422811204

अग्निशमन विभाग - पश्चिम सब स्टेशन ऑफिसर

-

28197637

28041002

 

28041001

अग्निशमन विभाग कनकिया

-

28104101 28105101

--

 

अग्निशमन विभाग - सिल्व्हर पार्क, मिरा रोड

-

28553661

--

अग्निशमन विभाग महेश्वरी भवन,भाईंदर (.)

-

28041101

28041103

--

 

अग्निशमन विभाग -नवघर, भाईंदर (पुर्व)

-

28192829

--

अग्निशमन विभाग - उत्तन, भाईंदर (.)

-

28452002

--


रुग्णवाहिका/शववाहिका

प्रभाग क्र. 1, भाईंदर (.) मुख्यालय

श्री. दयानंद गाडे   - 8433911103

--

28170196

--

प्रभाग क्र. 2, तलाव रोड, भाईंदर (पूर्व.) खारीगांव

--

28170197

 

प्रभाग क्र. 3, मिरा रोड (पूर्व.) कनकिया

श्री. मनोहर पाटील  -  9867333120

--

 

28110197

 

--

 

इंदिरा गांधी रुग्णालय, पुनम सागर

श्री. गजानन पवार  -  9823839180

--

 

28110198

 

--

 


स्थानिक संस्था कर

स्थानिक संस्था कर -

--

28174080

 

स्थानिक संस्था कर श्री. अविनाश जाधव

--

--

8422811363

परवाना विभागश्री श्यामराव इंगोले

--

28184080

8422811361

वैदयकिय विभाग

 

स्व. इंदिरा गांधी रुग्णालय, मिरारोड

-

28114611

--

स्व्.इंदिरा गांधी रुग्णालय,टि.बी.सेक्श्न, मिरा रोड

--

28108422

--

टेंबा हॉस्पिटल, पंडीत भिमसेन जोशी

--

28041048

--

टेंबा शवागृह

--

28149335

--


आरोग्य विभाग

आरोग्य विभाग - पुर्व

--

28048351

--

आरोग्य विभाग - पश्चिम

--

28042723

--

नगररचना विभाग

कनकिया (मिरारोड)

 

28121455

28108165

 

मा. नगररचनाकार, श्री. श्रीकांत देशमुख

 

 

9423776145

सहा.नगररचनाकार श्री. हेमंत आर. ठाकूर

 

 

9967837578

सहा.नगररचनाकार श्री. केशव शिंदे

 

 

9324361899

श्री.आर.बी.पांगल

 

 

 

8422811455

सर्व्हेअर-श्री.सुनिल म्हात्रे

 

 

 

8422811337

सर्व्हेअर-श्री.विनोद नाईक

 

 

 

8422811339

अनुरेखक-श्री.मंगेश करलाद 

 

 

 

8433911102


विभागीय पाणी पुरवठा विभाग

अस्मीता पंपीग - मिरारोड

--

28552272

--

एम.आय.डी.सी. पंपींग - मिरा

--

28455893

--

 

पाण्याची टाकी फाटक रोड पुर्व

 

--

 

28195018

28175018

--

 

गोडदेव पाण्याची टाकी भाईंदर पुर्व

 

--

 

28144405

 

--

 

नवघर पाण्याची टाकी भाईंदर पुर्व

 

--

 

28174406

 

--

 

कमला पार्क  पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम

 

--

 

28044406

 

--

 

डोंगरी पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम

--

28452201

--

उत्तन पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम

--

28452202

--


 

विभागीय कर विभाग


मिरा कार्यालय, कर विभाग

--

28454021

--

काशिगाव कार्यालय, कर विभाग

--

28454023

--

घोडबंदर कार्यालय, कर विभाग

--

28454024

--

उत्तन कार्यालय, कर विभाग

--

28452383

--

डोंगरी कार्यालय, कर विभाग

--

28452448

--

मुर्धा पश्चिम, कर विभाग

--

28144793

--

जहाँगीड कार्यालय, कर विभाग

--

28113101

--

पत्रकार कक्ष

पत्रकार कक्ष

209

28045782

--

 

 

 


शेवटचा बदल : 30-01-2019