मिरा भाईंदर महानगरपालिका

मिरा भाईंदर महानगरपालिका

अधिकारी / कर्मचारी मोबाईल क्रमांक

अधिकारी / कर्मचारी नाव

भ्रमणध्वनी क्रमांक

श्रीम. डिंपल मेहता, महापौर

9867137658

श्री. चंद्रंकांत वैती, उप-महापौर

9892799966

श्री. ध्रुवकिशोर पाटील, सभापती, स्थायी समिती

9004099099

श्री. रोहिदास पाटील, सभागृह नेता

9821120220

श्रीम. शानु गोहिल, सभापती, महिला व बालकल्याण विभाग

7700902275

7738291422

श्रीम. सीमा शाह, उप-सभापती, महिला व बालकल्याण विभाग

7700902274

9820282096

प्र .समिती अध्यक्ष क्र. 1 – डॉ. अग्रवाल सुशील गोपीकिशन

9892396201

प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 2- श्रीम. रिटा सुभाष शाह

9004332005

प्र . समिती अध्यक्ष क्र.3 - श्री सिंह मदन उदितनारायण

9322598737

प्र .समिती अध्यक्ष क्र.4 - श्री शेट्टी अरविंद आनंद

9819343366

प्र .समिती अध्यक्ष क्र.5 –श्री जैन दिनेश तेजराज

9821246550

प्र .समिती अध्यक्ष क्र. 6 – श्री म्हात्रे परशुराम पदमाकर

9833325826

श्री बालाजी खतगावकर , आयुक्त

7045067899

श्री माधव कुसेकर , अतिरिक्त आयुक्त

9833796292

श्री. विजयकुमार म्हसाळ, उपायुक्त (मु.)

8380800888

श्री. संभाजी पानपट्टे, उपायुक्त

7738314777

श्री. दिपक पुजारी, उपायुक्त

7777065577

श्री. सुभाष निपाणे , मुख्य लेखापरिक्षक

8433911150

श्री. वासुदेव शिरवळकर, नगरसचिव

8422811444

श्री. शिवाजी बारकुंड (शहर अभियंता)

8422811334

श्री. शरद बेलवटे, मुख्य लेखाधिकारी

8422811433

श्री. सुरेश घोलप, लेखाधिकारी

8422811506

श्री. दिपक खांबित (कार्यकारी अभियंता)

8422811340

श्री. सुरेश वाकोडे, कार्यकारी अभियंता

8422811356

श्री. नितीन मुकणे (उप-अभियंता)

8422811350

श्री. शरद नानेगावकर (उप-अभियंता)

8422811413

श्री. किरण राठोड (उप-अभियंता)

8422811396

श्रीम. मृदुला अंडे (सहा आयुक्त), कर सामान्य् प्रशासन / परिवहन विभाग

9167676885

श्रीम. सई वडके (विधी अधिकारी)

8422811464

श्रीम. दिपाली जोशी (समाज कल्याण अधिकारी)

8422811411

श्रीम. चारूशिला खरपडे, सहा. लेखापरिक्षक

8422811377

श्रीम. अन्नपूर्णा आवडेकर (भांडार अधिकारी)

8422811451

श्रीम. मंजिरी डिमेलो, स्विय सहाय्य्क महापौर

8422811222

श्री.बी.एस.बाबर, प्रशासन अधिकारी, शिक्ष्ण विभाग

9167676559

श्री. प्रशांत पाटील स्वीय सहाय्यक. मा. महापौर

8422811221

श्री. विनोद सामंत स्वीय सहाय्यक, मा. उपमहापौर

8422811214

श्री. अशोक टोपले, स्वीय सहा. सभापती, स्थायी समिती

7738118833

श्री. जयेश पाटील, स्विय सहाय्यक, मा. सभागृह नेता

8433961405

श्री. कैलास म्हात्रे, स्विय सहाय्य्‍क, सचीव विभाग

9867077799

श्री. महेश भोसले स्विह सहाय्यक, आयुक्त दालन

8422811322

श्री.रणजित गावडे ,स्विय सहाय्यक, उप-आयुक्त, मुख्यालय

9967332180

श्री. सुनिल नेहे स्विय सहाय्यक, उप-आयुक्त

8422811375

श्री. सुर्यकांत दातीर, मुख्य् लिपीक 

8422811371

श्री. नरेंद्र पाटील, व.लि.(बाजार वसुली)

8422811355

श्री. अरूण धर्माधिकारी,व.लि.,माहिती अधिकारी, आस्थापना विभाग

7039063413

श्री. अविनाश जाधव (सामान्य प्रशासन) विभाग प्रमुख

8422811363

श्री. दादासाहेब खेत्रे (वाहन विभाग प्रमुख

8422811213

श्री. राज घरत, प्र. सिस्टीम मॅनेजर

8422811399

श्री. प्रभाकर म्हात्रे, (नगररचना/उपकर निर्धारक संकलक)

7777019516

डॉ. प्रमोद पडवळ (वैद्यकीय आरोग्य अधिकारी)/( क्षय रोग अधिकारी)

8422811236

डॉ. वंदना पाटील (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811231

डॉ. अरविंद काकडे (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811232

डॉ. बाळनाथ चकोर (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811233

डॉ. अंजली पाटील (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811235

डॉ. अशोक पाडवी (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811237

डॉ. जयेश पटेल (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811238

डॉ. चंद्रशेखर कांबळे (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811239

डॉ. नंदकिशोर लहाने (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811240

डॉ. बिजेश पटेल (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811243

डॉ. दिनेश प्रजापती (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811351

डॉ. तेजस्वीनी लांजेकट (वैद्यकीय अधिकारी)

8422811352

डॉ. मकरंद फुलझेले (इंदिरा गांधी रूग्णालय, मिरारोड)

8422811480

डॉ. मिनल पिंपळे (इंदिरा गांधी रूग्णालय, मिरारोड

8422811481

डॉ. श्वेता वाघ (इंदिरा गांधी रूग्णालय, मिरारोड)

8422811482

डॉ. साजिद मुसानी (इंदिरा गांधी रूग्णालय, मिरारोड)

8422811484

डॉ. संजिवकुमार गायकवाड (इंदिरा गांधी रूग्णालय, मिरारोड)

डॉ. आकार रंगारी

7777019518

7777056805

डॉ. संदिप प्रधान (वैद्यकीय अधिकारी)

8433911101

श्री. राजकुमार कांबळे (सहा.सार्व. आरोग्य अधिकारी)

8422811299

श्री. संदिप शिंदे (मुख्य आरोग्य निरिक्षक)

8422811291

श्री. सुदाम गोडसे प्रभाग क्र. 1, भाईंदर (पश्चिम.)

8422811311

श्री . जगदीश भोपतराव प्रभाग क्र.2 भाईंदर (पश्चिम)

8422811226

श्री . गोविंद परब प्रभाग क्र .3,तलाव रोड,भाईंदर ( पुर्व)

9004402402

श्री. प्रकाश कुलकर्णी प्रभाग क्र.4, तलाव रोड भाईंदर (पुर्व)

8422811303

श्री . नरेंद्र चव्हाण,प्रभाग क्र.5, मिरा रोड ( पुर्व.)

8422811370

श्री . चंद्रकांत बोरसे,प्रभाग क्र.6,राम नगर, मिरारोड (पूर्व)

8422811314

श्रीम. महानंदा पाटील, करनिरिक्षक प्र..क्रं.1

8433912063

श्रीम. अक्षदा बाबर, करनिरिक्षक प्र..क्रं.2

8433912066

श्री. शशिकांत पाटील, करनिरिक्षक प्र..क्रं.3

9867087719

श्रीम. ऋतुजा पिंपळे, करनिरिक्षक प्र..क्रं.4

8433911979

श्री. संजय पाटील, करनिरिक्षक प्र..क्रं5

8422811365

श्रीम. लतिका शिंदे, करनिरिक्षक प्र..क्रं.5

8433912062

श्री. जितेंद कांबळे, करनिरिक्षक प्र..क्रं.6

8433911976

श्री. सुनिल म्हात्रे (मुख्य सर्व्हेअर)

8422811337

श्री. विनोद नाईक (सर्व्हेअर)

8422811339

श्री.मंगेश करलाद, अनुरेखक

8433911102

श्री. शिरीष पवार (क.अभियंता)

8422811228

श्री. भुपेश काकडे (क.अभियंता)

8422811324

श्री. अरविंद पाटील (क. अभियंता)

8422811470

श्री. यतीन जाधव (क. अभियंता)

8422811360

श्री. सतीश तांडेल (क. अभियंता)

8433911180

श्री. सचिन पवार (क. अभियंता)

8422811345

श्री. प्रफुल्ल वानखेडे (क. अभियंता)

8422811308

श्री. उत्तम रणदिवे (क. अभियंता)

8422811390

श्री. आर. बी. पांगल (क. अभियंता)

8422811455

श्री. श्रीकृष्ण मोहिते (क. अभियंता)

8422811472

श्री. यशवंतराव देशमुख (क. अभियंता)

8422811445

श्री. दिपक जाधव (क. अभियंता)

8422811449

श्री. उमेश अवचर (क. अभियंता)

8422811223

श्री. प्रशांत जानकर (क. अभियंता)

8422811224

श्री. विकास परब (क. अभियंता)

8422811424

श्रीम. माणिक चौधरी (क. अभियंता)

8422811460

श्री. शैलेश शिंदे, (क. अभियंता)

8433961403

श्री. मनोजकुमार सिन्हा (क. अभियंता)

8422811388

श्री. चेतन म्हात्रे (क. अभियंता)

8422811386

श्री. सचीन पाटील (क. अभियंता)

8422811330

श्री. संदिप साळवे (क. अभियंता)

8422811320

श्री. प्रविण साळवे (क. अभियंता)

8422811323

श्री. हंसराज मेश्राम (उद्यान अधिक्षक, मिरारोड)

8422811305

श्री. नागेश इरकर, उद्यान अधिक्षक (भा.प)

8422811422

श्रीम. मनस्वी म्हात्रे (आपत्ती व्यवस्थापना)

8433911144

श्री. प्रकाश बोराडे (मुख्य प्र. अग्निशमन अधिकारी)

8422811204

श्री. धनंजय कनोजे (अग्निशमन विभाग)

8422811201

श्री. दिलीप रणावरे (अग्निशमन विभाग)

8422811202

श्री. छोटु अदिवाल (अग्निशमन विभाग)

8422811203

श्री. जगदीश पाटील (अग्निशमन विभाग)

8422811205

श्री. सदानंद पाटील (अग्निशमन विभाग)

8433911183

श्री. बापु इंदुलकर (अग्निशमन विभाग)

8422811210

श्री. डॉसन ढोल्या (अग्निशमन विभाग)

8422811211

श्री. अल्पेश संख्ये (अग्निशमन विभाग)

8422811400

श्री. खेमराज गहाणे (अग्निशमन विभाग)

8422811300

श्री. विश्वास तात्याबा गायकवाड,अग्निशमन वाहनचालक

8422811463

श्री. कैलाश शेवंते (एल. बी. टी. नगरभवन)

8422811478

श्री. सुनिल चिकुरडेकर (पाणीपुरवठा नवघर)

8433911182

श्री. क्रिष्णा कंदास्वामी, मुकादाम, पाणीपुरवठा

8422811412

श्री. वसंत पेंढारे, एल.बी.टी.

8422811415

श्री. एडविन वादल्या, एल.बी.टी.

8422811364

श्री. हिरा सोलंकी (एल. बी. टी.)

8422811431

श्री. प्रसाद गोखले, एल.बी.टी.

8433911168

श्री. पंढरीनाथ भासे, परिवहन विभाग

8422811217

श्री. केशव फिफरेकर एल.बी.टी.

8422811380

श्री. दिनेश कानगुडे, परिवहन विभाग

8422811359

श्री. दामोदर संखे, व.लि., महिला व बालकल्याण विभाग

8422811438

श्रीम. संध्या पाटील

8422811469

श्री. अनिश देसाई

8422811432

श्री. अशोक सावंत, पाणी पुरवठा

8422811441

श्री. संजय सोनावणे (मेस्त्री पाणी पुरवठा वि.)

8422811332

श्री. दत्तात्रेय जाधव (मेस्त्री पाणी पुरवठा वि.)

8422811448

श्री. राजाराम शेलार (मेस्त्री पाणी पुरवठा वि.)

8422811435

श्री. ज्ञानेश्वर शेलार (मेस्त्री पाणी पुरवठा वि.)

8422811425

श्री. भगवान नेमाडे (पाणीपुरवठा, फाटक, भाईंदर पुर्व)

8422811452

श्री. प्रविण जाधव (मेस्त्री पाणी पुरवठा वि.)

8422811382

श्री. सुवास बागुल (पाणी पुरवठा वि.)

8422811321

श्री. विनोद स. मोरे (पाणीपुरवठा)

8422811430

श्री. वासु पलानी (पाणी पुरवठा)

8422811408

श्री. धिरज भोये

8422811227

श्री. विठ्ठल धोंगडे

8422811421

श्री. लहु तायडे

8422811427

श्री. रायर पेरियण

8422811225

श्री. कृष्णा तावडे

8422811331

श्री. पंढरी नागरे

8422811335

श्री. नडेसन वज्राव

8422811447

श्री. देवेंद्र मेहेरे

8422811446

श्री. हरेश सुरेश किंणी

8422811215

श्री. भागवत म. साळवे

8422811428

श्री. अरूण अनंत म्हात्रे

8433911174

श्री. राहुल भोईर (औषध निर्माण अधिकारी)

8433911230

सुधिर पावले (औषध निर्माता) (उत्तन)

8433911232

हरीशंकर मिश्रा (औषध निर्माता) (मिरारोड)

8433911239

श्रीम. वैशाली शिंदे (औषध निर्माता) (काशिगाव)

8433911227

हर्षल संखे (लिपिक, वै.आरोग्य विभाग)

8433811241

श्रीम. लिटा डिमेलो (परिचारिका)

8422811466

श्रीम. पुनम रेड्डी (परिचारिका)

8422811477

श्रीम. रेश्मा शेट्टी (अधिपरिचारिका)

8422811456

श्रीम. निलम गायकवाड (परिचारिका)

8422811358

श्रीम. मिना तेरडे (परिचारिका)

8433911215

श्रीम. ज्योती सात्वे (परिचारिका)

8433911242

श्रीम. ज्योती पाटमास (परिचारिका)

8433911172

श्रीम. रसिका दळवी (परिचारिका)

8433911194

श्रीम. जागृती वेताळे (परिचारिका)

8433911185

श्रीम. भारती रावते (परिचारिका)

8433911222

श्रीम. गीता दिपक पाटील

8433911211

श्रीम. गीता श्याम पाटील (परिचारिका)

8433911173

श्रीम. डायना पेन (परिचारिका)

8433911225

श्रीम. रेश्मा मार्टीन (परिचारिका)

8433911186

श्रीम. स्वाती राणे (इंदिरा गांधी रूग्णालय, मिरारोड)

8433911179

श्रीम. रिना वाघमारे

8433911208

श्रीम. साधना कर्व्हालो

8433911204

श्रीम. उर्मिला महाले (प्रसविका)

8433911226

श्रीम. प्रिया आचोळकर (पागधरे) (प्रसविका)

8433911220

श्रीम. योगिता मोहिते

8433911202

श्रीम. जान्हवी रॉड्रीक्स (प्रसविका)

8433911145

श्रीम. स्नेहल डाबरे (प्रसविका)

8433911203

श्रीम. प्रतिभा आवारी (प्रसविका)

8433911217

श्रीम. ज्योती माने (प्रसविका)

8433911223

श्रीम. मनिषा झोरे (प्रसविका)

8433911210

श्रीम. सुनिता कासराले (प्रसविका)

8433911147

श्रीम. पद्मा भोगाडे (प्रसविका)

8433911206

श्रीम. जयश्री भुते (प्रसविका)

8433911205

श्रीम. फरिदा शरीफ (प्रसविका)

8433911214

श्रीम. दक्षा गमरे (प्रसविका)

8433911218

श्रीम. सुधा पाटील (प्रसविका)

8433911207

श्रीम. जयश्री पवार (प्रसविका)

8433911197

श्रीम. मिना बारीक (प्रसविका)

8433911244

श्रीम. स्नेहल आल्मेडा (प्रसविका)

8433911228

श्रीम. संध्या आमरे (प्रसविका)

8433911195

श्रीम. रंजना सोंगाल (प्रसविका)

8433911148

श्रीम. अल्फा करव्हालो (प्रसविका)

8433911193

श्रीम. सिता भोये (प्रसविका)

8433911198

श्रीम. स्मिता डाबरे (करव्हालो) (प्रसविका)

8433911165

श्रीम. संध्या सिंगाडे (प्रसविका)

8433911146

श्रीम. प्रमिला देसाई (प्रसविका)

8433911196

श्रीम. प्रिती डिसोजा (प्रसविका)

8433911209

श्रीम. जयश्री वनमाळी (प्रसविका)

8433911216

श्रीम. स्वाती शिंदे (प्रसविका)

8433911201

श्रीम. बेबी पवार (प्रसविका)

8433911213

श्रीम. सरिता नामकोडा (प्रसविका)

8433911212

श्रीम. भाविका अडवरेकर (प्रसविका)

8433911243

श्रीम. दिपिक्षा घरटकर, खापरे (प्रसविका)

8433911219

श्रीम. माधुरी क्षत्रिय (प्रसविका)

8433911241

श्रीम. ज्योती दराडे (प्रसविका)

8433911229

श्रीम. देविका लाटे (प्रसविका)

8433911224

श्री. कृष्णा राऊत (वै.आरोग्य विभाग)

8433911221

चेतन साबळे (वै.आरोग्य विभाग)

8433911240

सचिन कांरडे (वै.आरोग्य विभाग)

8433911231

प्रकाश थोरात (वै.आरोग्य विभाग)

8433911235

देवयांनी घरत (वै.आरोग्य विभाग)

8433911236

समिक्षा दवणे (वै.आरोग्य विभाग)

8433911188

सारिका गायकवाड (वै.आरोग्य विभाग)

8433911191

मुमताज खान (वै.आरोग्य विभाग)

8433911192

सुजाता पाटील (वै. आरोग्य विभाग)

8433911190

नम्रता पावले (वै. आरोग्य विभाग)

8433911233

अश्विनी धोत्रे (वै. आरोग्य विभाग)

8433911189

निर्मला मोकल (वै. आरोग्य विभाग)

8433911187

प्रविण धनेश्वर, बंदरवाडी आरोग्य केंद्र

8433911238

दिलीप राठोड, विनायक नगर आरोग्य केंद्र

8433911237

श्री. निळकंठ उदावंत (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811285

श्री. प्रकाश पवार (स्वच्छता निरिक्षक)

8433911170

श्री. अरविंद चाळके (स्वच्छता निरिक्षक)

842281128

श्री. कांतीलाल बांगर (स्वच्छता निरिक्षक)

8433911177

श्री. अभय सोनावणे (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811277

श्री. रमेश घरत (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811266

श्री. नितीन खैरे (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811289

श्री. श्रीकांत पराडकर (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811292

श्री. श्याम चौगुले (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811290

श्री. विजय पाटील (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811296

श्री. रविंद्र पाटील (स्वच्छता निरिक्षक)

8433911169

श्री. मोहन पेडवी (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811298

श्री. अनिल राठोड (स्वच्छता निरिक्षक)

8422811295

श्री. सुभाष तेरसे (मुकादम भाईंदर पुर्व)

8422811282

श्री. अशोक भोईर (मुकादम भाईंदर पुर्व)

8433911175

श्री. नवरंग चौहाण (मुकादम कनकिया)

8433911176

श्री. शांताराम पाटील (मुकादम कनकिया)

8422811274

श्री. दिलीप किसन पाटील (मुकादम कनकिया)

8422811265

श्री. शरद किणी (मुकादम कनकिया)

8422811283

श्री. कमळाकर मेहेर (मुकादम कनकिया)

8422811284

श्री. दलपत सोलंकी (मुकादम कनकिया)

8422811275

श्री. भानुदास पाटील (मुकादम काशिमिरा)

8433911178

श्री. विश्वास पाटील (मुकादम काशिमिरा)

8433911167

श्री. राजेश भोईर (मुकादम काशिमिरा)

8433911162

श्री. महादेव ठाकूर (मुकादम काशिमिरा)

8433911155

श्री. अनिल म्हात्रे (मुकादम काशिमीरा)

8433911154

श्री. अशोक पाटील (मुकादम काशिमीरा)

8433911153

श्री. अशोक धोत्रे (मुकादम काशिमीरा)

8433911164

श्री. रमेश गुजरे (मुकादम काशिमीरा)

8433911163

श्री. सुखदेव खरात (मुकादम काशिमीरा)

8433911156

श्री. लक्ष्मण मेदार (मुकादम मुर्धे ते उत्तन)

8422811255

श्री. निकलस दाललेत (मुकादम मुर्धे ते उत्तन)

8422811256

श्री. विजय नुनिस (मुकादम मुर्धे ते उत्तन)

8422811257

श्री. हरेश्वर पाटील (मुकादम)

8422811258

श्री. भानुदास मेहेर (मुकादम)

8422811259

श्री. गणेश सोलंकी (मुकादम भाईंदर पश्चिम)

8422811260

श्री. माधु सितन (मुकादम भाईंदर पश्चिम)

8422811261

श्री. मंगेश पाटील (मुकादम भाईंदर पश्चिम)

8433911200

श्री. विठ्ठलभाई मिठाभाई हरिजन (मुकादम जनतानगर)

8433911152

श्री. भरत घरत (मुकादम जनतानगर)

8433911151

श्री. प्रकाश घरत (मुकादम भाईंदर पुर्व)

8422811279

श्री. नंदकुमार पाटील (मुकादम भाईंदर पुर्व)

8422811278

श्री. गणेश वि. पाटील (मुकादम भाईंदर पुर्व)

8422811276

श्री. नागायण गोपाल (मुकादम मिरारोड)

8433911160

श्री. भुपती सितन (मुकादम मिरारोड)

8433911161

श्री. सदानंद पवार (मुकादम मिरारोड)

8433961401

श्री. महेश भोईर (मुकादम मिरारोड)

8433911158

श्री. विजय हिरे (मुकादम मिरारोड)

8433911157

श्री. प्रताप आढाव (मुकादम मिरारोड)

8433911159

श्री. मिलन म्हात्रे (मुकादम घनकचरा प्रकल्प)

8422811273

श्री. दयानंद गाडे (वाहन चालक)

8433911103

श्री. राजेंद्र तंगवेल (मुकादम)

8422811420

श्री. अनिल पाटील, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811394

श्री. बळराम राठोड, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811442

श्री. शिवाजी मणगे, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811302

श्री. माधव होकार्णे, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811454

श्री. संदिप मोरे, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811397

श्री. चिंतामण माने, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811385

श्री. दिपक सातवे, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811384

श्री. प्रभात सोलंकी, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811381

श्री. देवेंद्र मोरे, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811346

श्री. अतुल सिंग, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811343

श्री. जयविजय वाघमारे, बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811473

श्री. दत्तात्रेय जाधव, मुकादम वन विभाग

8422811341

श्री. योगेश घरत बांधकाम विभाग, मुकादम

8422811379

श्री. संतोष खरात, बांधकाम विभाग, मुकादम

7777019517

श्री. प्रभुलाल सिंगोरिया (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811391

श्री. संजय बाबुलाल खंडवले (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811392

श्री. चेन्ना नाईक (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811393

श्री. सुब्रमण्यम कपन (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811395

श्री. रविंद्र पाटील (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811406

श्री. राजू भवर (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811368

श्री. नडेसन थंडापाणी (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8422811367

श्री. विजय तुपसुंदर (स्ट्रीट लाईट) स. का.

8433738899

राम बांबळे , विधी विभाग

8422811234

स्वप्नील गायकवाड, बांधकाम विभाग

8433911972

श्री. दत्तात्रेय पाटील, बांधकाम विभाग

8422812194

मनोहर म्हात्रे, बांधकाम विभाग

8433911181

श्री. नरेश सोलंकी, बांधकाम विभाग

8422812196

श्री. योगेश शिंदे, वैद्यकीय विभाग

8433911171


शेवटचा बदल : 16-08-2018