मिरा भाईंदर महानगरपालिका
17 February 2016    03:55:50
मिरा भाईंदर महानगरपालिका संपर्क तपशील

मिरा भाईंदर महानगरपालिका

करविभाग अधिकारी / कर्मचारी मोबाईल क्रमांक


अ.क्र. पदाधिकारी / अधिकारी / कर्मचारी नाव भ्रमणध्वनी क्रमांक
  मुख्य् कार्यालय 28192828/28193028
1 श्रीम. स्वाती देशपांडे, करनिर्धारक व संकलक 8422811509
2 श्री. संदिप निरगुडे, ऑन लाईन टॅक्स् 8433912068/ EXT-238
3 श्री. संदिप ढोले,नवीन कर आकारणी, दुरुस्ती, ऑन लाईन बाबत 8433912069/EXT-233
  प्रभाग कार्यालय क्रं.1, भाईंदर (प.) 28140002
1 श्री. स्वप्नील सावंत, प्रभाग अधिकारी 8422811401
2 श्री. भरत ताम्ह्णकर, करनिरिक्षक 8433912060
3 श्रीम. महानंदा पाटील, करनिरिक्षक 8433912063
  प्रभाग कार्यालय क्रं.2, भाईंदर (प.) 28144050
1 श्री. नरेंद्र् चव्हाण, प्रभाग अधिकारी 8422811370
2 श्रीम. अक्षदा बाबर 8433912066
  प्रभाग कार्यालय क्रं.3 28162376
1 श्री. अविनाश जाधव, प्रभाग अधिकारी 8422811363
2 श्री. शशिकांत पाटील, करनिरिक्षक 9867087719
  प्रभाग कार्यालय क्रं.4 28186223
1 श्री. सुनिल यादव, प्रभाग अधिकारी 8422811507
2 श्री. कांतीलाल पाठारे, करनिरिक्षक 8433912067
3 श्रीम. ऋतुजा पिंपळे, करनिरिक्षक 8433911979
  प्रभाग कार्यालय क्रं.5 28123409/ 28103101
1 श्री. जगदीश भोपतराव, प्रभाग अधिकारी 8422811226
2 श्री. संजय पाटील, करनिरिक्षक 8422811365
3 श्रीम. लतिका शिंदे, करनिरिक्षक 8433912062
  प्रभाग कार्यालय क्रं.6 28456103
1 श्री. संजय दोंदे, प्रभाग अधिकारी 8422811309
2 श्री. जितेंद कांबळे, करनिरिक्षक 8433911976
3 श्री. दशरथ हंडोरे, करनिरिक्षक 8422811366

 


E-mail ID – mbmcho@gmail.com - Website – www.mbmc.gov.in मिरा भाईंदर महानगरपालिका
दि. 27/02/2017

विभाग इंटरकॉम नं. दूरध्वनी क्र. भ्रमणध्वनी क्र.
दुरध्वनी कक्ष (टेलिफोन ऑपरेटर) 101 / 102 28192828 28193028 --
आपत्कालीन कक्ष   28117102/ 28147101 28117104/ 28147102 --
वाहन चालक कक्ष 104 -- --
सिक्युरीटी (मुख्य गेट) 106 -- --
मुख्य प्रवेश द्वार 105 -- --
मुख्य गेट (आवक-जावक विभाग) 103    
मुख्य कार्यालय (लिफट) 177 -- --
“A’’ विंग (गेट) 179 -- --
“B’’ विंग (गेट) 178 -- --

नागरी सुविधा केंद्र
प्र.सिस्टीम मॅनेजर श्री. राज घरत 255 -- 8422811399
ऑनलाईन कर विभाग 238 -- --
ना.सु.के. आवक जावक 258 -- --
जन्म-मृत्यू नोंदणी - कर्मचारी वर्ग 248 / 275 -- --
कर विभाग, वसुली काउंटर - 252 -- --
पाणी पुरवठा, वसुली काउंटर - 249 -- --
प्र. जनसंपर्क अधिकारी - श्री. राज घरत 230 28042223 8422811399

पहिला मजला
मा.उपायुक्त - श्री. संभाजी पानपट्टे 212 28190697 7738314777
श्री. सुनिल नेहे, स्वीय सहाय्यक 143 -- 8422811375
पाणी पुरवठा विभाग
मा.कार्यकारी अभियंता - श्री. सुरेश वाकोडे 107 -- 8422811356
उपअभियंता – श्री. शरद नानेगावकर 210 -- 8422811413
मुर्धा ते उत्तन – श्री. भुपेश काकडे -- पथक क्र. 1 8422811324
भाईंदर (पुर्व) - श्री. दिपक जाधव 170 पथक क्र. 3 8422811449
मिरा रोड ते मिरा - श्री. उत्तम रणदिवे 171 पथक क्र. 4 8422811390
भाईंदर (प.) श्री. श्रीकृष्ण मोहिते 172 पथक क्र. 5 8422811472
घोडबंदर, चेना, काशी - श्री. दिपक जाधव -- -- 8422811449
पाणी पुरवठा - कर्मचारी वर्ग 108 109/256 --
पाणी पुरवठा - आवक - जावक 175 -- --
कर विभाग
कर निर्धारक व संकलक सहा. आयुक्त श्रीम. स्वाती देशपांडे - कुलकर्णी 120 -- 8422811509
कर्मचारी वर्ग - सामान्य प्रशासन विभाग विभागप्रमुख - श्री. चंद्रकांत बोरसे 136 -- -- -- -- 8422811314
कर विभाग
उप-कर निर्धारक – श्री. प्रभाकर म्हात्रे 121 -- 7777019516
कर्मचारी वर्ग – कर विभाग 125 -- --
कर्मचारी वर्ग – पे ॲण्ड् पार्क विभाग 122    
विधी विभाग
विधी अधिकारी - सौ. सई वडके 213 28042224 8422811464
विधी विभाग – कर्मचारी वर्ग 223 -- --
आरोग्य विभाग
सहा.सार्व.आरोग्य अधिकारी- श्री. राजकुमार कांबळ 115 -- 8422811299
मुख्य आरोग्य निरीक्षक - श्री. संदिप शिंदे 127 -- 8422811291
घनकचरा व्यवस्थापन विभाग- श्री. प्रकाश पवार 317 -- 8422811286
कर्मचारी वर्ग - आरोग्य विभाग 117 -- --
वैद्यकिय विभाग
मुख्य वैद्यकिय अधिकारी - डॉ. प्रकाश जाधव 118 28199093 8422811483
क्षय रोग अधिकारी - श्री. प्रमोद पडवळ 236 -- 8422811236
आर.सी.एच. विभाग प्रमुख - डॉ. अजंली पाटील 218 -- 8422811235
वैद्यकीय आरोग्य - कर्मचारी वर्ग 116 -- --
जाहिरात विभाग
जाहिरात विभाग प्रमुख – श्रीम. चारूशिला खरपडे 242 -- 8422811377
जाहिरात विभाग - कर्मचारी वर्ग 243 -- --
सुवर्ण जयंती शहरी रोजगार योजना
समाजविकास अधिकारी - श्रीम. दिपाली जोशी (पोवार) 289 -- 8422811411
समाजविकास अधिकारी कर्मचारी वर्ग 189 --  
सुवर्ण जयंती विभाग – श्री. दामोदर संखे 126 -- 8422811438
महिला व बालविकास विभाग
महिला व बालकल्याण अधिकारी - श्री. गोविंद परब 219 -- 9004402402
मा सभापती – श्रीम. डिम्पल मेहता 114 -- 8433911199
मा. उप-सभापती - श्रीम. शुभागी कोटीयन 260 -- 8433911234
दुसरा मजला
मा.आयुक्त साो.. श्री. नरेश गिते -- 28197635 8828313122
स्विय सहाय्यक – श्री. महेश भोसले 128 फॅक्स - 28197636 8422811322
मा. आयुक्त कक्षाबाहेर कर्मचारी वर्ग 129 -- --
मा.महापौर साो.,- श्रीम. गिता जैन -- फॅक्स -28192005 8108602299
स्वीय सहाय्यक - श्री. प्रशांत पाटील 130 28195949 8422811221
मा.उप-महापौर साो.- श्री. प्रविण पाटील -- 28040082 8422811212
स्वीय सहाय्यक- श्री. विनोद सामंत 211 28192931 8422811214
मा.स्थायी समिती सभापती- श्री. प्रभाकर म्हात्रे 140 28193081 7777019514
स्थायी समिती - कर्मचारी वर्ग 240 -- --
मा.सभागृह नेता- श्री. श्रीप्रकाश सिंह (मुन्ना सिंह) 135 28148899 7738331144
मा.विरोधी पक्ष नेता- श्री. लियाकत शेख 132 28045255 9819585222 9833394446
मा. विरोधी पक्ष नेता - कर्मचारी वर्ग 134 -- --
आपत्ती व्यवस्थापन
श्रीम. मनस्वी म्हात्रे 250 28181230 8433911144
ई-टेंडरिंग 137 -- --
तिसरा मजला
उपायुक्त (मु.)
मा. उपायुक्त (मु.) साो., श्री. विजयकुमार म्हसाळ - 28193087 8380800888
स्वीय सहाय्यक - रणजित गावडे 228 -- 9967332180
सचिव विभाग
श्री. वासुदेव शिरवळकर, नगरसचिव 123 28184924 8422811444
स्विय सहाय्यक- श्री. कैलास म्हात्रे 165 -- 9867077799
कर्मचारी वर्ग - सचिव विभाग 147 -- --
सामान्य प्रशासन विभाग सहा. आयुक्त - श्रीम. कल्पिता पिंपळे - वडे 220 -- 8422811410
आस्थापना अधिक्षक - श्रीम. अन्नपूर्णा आवडेकर 149 -- 8422811451
कर्मचारी वर्ग - आस्थापना विभाग 148 /150 -- --
वाहन विभाग - सुदाम गोडसे 146 -- 8422811311
भांडार विभाग - श्री. बाबुराव वाघ 144 -- 8422811307
परवाना विभाग, कर्मचारी वर्ग 145    
       
चौथा मजला - बांधकाम विभाग
मा.शहर अभियंता- श्री. शिवाजी बारकुंड 221 -- 8422811334
मा.कार्यकारी अभियंता - श्री. दिपक खांबित 155 28040480 8422811340
उप-अभियंता - श्री. नितिन मुकणे 277 -- 8422811350
प्र. उप-अभियंता - श्री. यतिन जाधव 168 -- 8422811360
कनिष्ठ अभियंता - श्री. प्रशांत जानकर (विदयुत) प्र.स.क्र. 01 ते 06 154 -- 8422811224
कनिष्ठ अभियंता- श्री.सतिश तांडेल, प्र.स.क्र. 01 164 -- 8433911180
कनिष्ठ अभियंता-श्री.अरविंद पाटील प्र.स.क्र. 02 -- -- 8422811470
कनिष्ठ अभियंता- श्री.चेतन म्हात्रेप्र.स.क्र. 03/04 167 -- 8422811386
कनिष्ठ अभियंता- श्री.सचिन पाटील, प्र.स.क्र. 05 -- -- 8422811330
कनिष्ठ अभियंता- श्री.प्रफुल वानखेडे, प्र.स.क्र. 06 -- -- 8422811308
कनिष्ठ अभियंता- श्री. सचिन पवार, प्र.स.क्र. 06 (प्रभाग क्र. 31)     8422811345
श्री. विनायक शिर्के, बांधकाम विभाग 214 -- --
श्री. तुषार किणी, बांधकाम विभाग 156 --  
श्री. संजय म्हात्रे, मिळकत विभाग 254 --  
श्री. जितेश मोरे (आवक-जावक) 216 --  
बांधकाम विभाग - संगणक कक्ष 215 -- --
बी.एस.यु.पी. कर्मचारी 176 -- --
श्री. हंसराज मेश्राम 333 -- 8422811305
J.N.N.U.R.M.- आर्यन टॉवर -- 28167673 --
अंतर्गत लेखा परिक्षण विभाग
मा. मुख्य लेखा परिक्षक- श्री. सुभाष निपाणे 264 -- 8433911150
उप-मुख्य लेखा परिक्षक - श्री. चिंतामण शिंदे 161 -- 8422811344
सहा. लेखा परिक्षक - श्रीम. चारुशिला खरपडे 158 -- 8422811377
कर्मचारी वर्ग 133 -- --
लेखा विभाग
मा. मुख्य लेखाधिकारी - श्री. शरद बेलवटे 119 -- 8422811433
मा.लेखाधिकारी - श्री.सुरेश घोलप 264 -- 8422811506
लेखा विभाग - कर्मचारी वर्ग 262 / 263 -- --
रोखपाल - श्री. चंद्रकांत अहिरराव 159 -- --
अतिक्रमण विभाग
मा. उप-आयुक्त्‍, श्री. दिपक पुजारी 261 -- 7777065577
विभाग प्रमुख श्री. किरण राठोड 246 - 8422811396
कर्मचारी वर्ग 162 -- --
विभागीय कार्यालय प्रभाग अधिकारी, भाईंदर
श्री. स्वप्नील सावंत, प्रभाग क्र. 1, भाईंदर (पश्चिम.) 1 28140002 28142223 8422811401
श्री. नरेंद्र चव्हाण प्रभाग क्र.2 भाईंदर (पश्चिम) 2 28144050 8422811370
श्री. अविनाश जाधव, प्रभाग क्र.3,तलाव रोड,भाईंदर (पुर्व) 3 28162376 8422811363
श्री. सुनील यादव, प्रभाग क्र.4,तलाव रोड,भाईंदर (पुर्व) 4 28186223 8422811507
श्री. जगदीश भोपतराव, प्रभाग क्र.5, मिरा रोड (पुर्व.) 5 28123409 28103101 8422811226
श्री.संजय दोंदे, प्रभाग क्र.6,राम नगर, मिरारोड (पूर्व) 6 28456103 8422811309

प्रभाग समिती अध्यक्ष
प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 1 – डॉ. आसिफ शेख भाईंदर (प.) 28198413 9820720767
प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 2- डॉ. रमेश जैन भाईंदर (प.) 28144051 9819740454
प्र. समिती अध्यक्ष क्र.3 - श्रीम. निलम ढवण भाईंदर (पू.) 28174707 9869265622
प्र.समिती अध्यक्ष क्र.4 - श्रीम. सुनिला शर्मा भाईंदर (पू.) 28144055 9324088142
प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 5 - श्री. प्रमोद सामंत मिरा रोड (पु.) 28131101 9821063162
प्र.समिती अध्यक्ष क्र. 6 - श्री. अनिल भोसले मिरा रोड (पु.) 28456101 9820160593/ 9820260593
नगरभवन
परिवहन विभाग - श्रीम. कल्पिता पिंपळे (वडे)   28044958 8422811410
शिक्षण अधिकारी - श्री. एस. एम. देशमुख -- 28149042 9892345259
(नगरभवन व्यवस्थापक) श्री. कैलाश शेवंते     8422811478
वाचनालय
वाचनालय - श्रीम. लॉरेटा घाडगे,नगरभवन,भाईंदर (प.) -- 28044959 9987031164
वाचनालय- हनुमान नगर, भाईंदर (पु.) - 28196224 -
वाचनालय- तलाव रोड, भाईंदर (पु.) - 28196225 -
वाचनालय- मिरा रोड   28104106  
वन व उद्यान विभाग
उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभाग- श्री. ना. इरकर भाईंदर (प.) 28184553 8422811422
उद्यान व वृक्ष प्राधिकरण विभाग-श्री. हं. मेश्राम मिरा रोड 28103409 8422811305
अग्निशमन विभाग
मुख अग्निशमन अधिकारी - श्री. प्रकाश बोराडे -- 28041000 8422811204
अग्निशमन विभाग - पश्चिम सब स्टेशन ऑफिसर -- 28197637 28041002
28041001
 
अग्निशमन विभाग - सिल्व्हर पार्क, मिरा रोड -- 28553661 --
अग्निशमन विभाग - नवघर, भाईंदर (पुर्व) श् 28192829 --
अग्निशमन विभाग - उत्तन, भाईंदर (प.) श् 28452002 --
रुग्णवाहिका/शववाहिका
प्रभाग क्र. 1, भाईंदर (प.) मुख्यालय श्री. दयानंद गाडे - 8433911103 -- 28170196  
प्रभाग क्र. 2, तलाव रोड, भाईंदर (पूर्व.) खारीगांव, श्री. सुरेश म्हात्रे - 9221414920 -- 28170197  
प्रभाग क्र. 3, मिरा रोड (पूर्व.) कनकिया श्री. मनोहर पाटील - 9867333120 -- 28110197 --
प्रभाग क्र. 6, रामनगर -- 29451299  
इंदिरा गांधी रुग्णालय, पुनम सागर श्री. गजानन पवार - 9823839180 -- 28110198 --
स्थानिक संस्था कर
स्थानिक संस्था कर -श्री. सुदाम गोडसे -- 28174080 8422811311
स्थानिक संस्था कर (अतिक्रमण पथक)   28184080  

वैदयकिय विभाग
स्व. इंदिरा गांधी रुग्णालय, मिरारोड - 28114611 --
स्व्. इंदिरा गांधी रुग्णालय, टि.बी.सेक्श्न, मिरा रोड   28108422  
टेंबा हॉस्पिटल, पंडीत भिमसेन जोशी -- 28041048  
स्वान निविर्जीकरण केंद्र -- 65341101 --
टेंबा शवागृह - भाईंदर (प) -- 28149335 --
आरोग्य विभाग
आरोग्य विभाग - पुर्व -- 28048351 --
आरोग्य विभाग - पश्चिम -- 28042723 --
नगररचना विभाग
कनकिया (मिरारोड)   28121455 28108165  
नगररचनाकार -श्री दिलीप घेवारे     8422811209
सहा.नगररचनाकार-श्री.आर.बी.पांगल     8422811455
सर्व्हेअर-श्री.सुनिल म्हात्रे     8422811337
सर्व्हेअर-श्री.विनोद नाईक     8422811339
अनुरेखक-श्री.मंगेश करलाद     8433911102
विभागीय पाणी पुरवठा विभाग
अस्मीता पंपीग - मिरारोड -- 28552272 --
एम.आय.डी.सी. पंपींग - मिरा -- 28455893 --
पाण्याची टाकी फाटक रोड पुर्व -- 28195018 28175018 --
गोडदेव पाण्याची टाकी भाईंदर पुर्व -- 28144405 --
नवघर पाण्याची टाकी भाईंदर पुर्व -- 28174406 --
कमला पार्क पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम -- 28044406 --
डोंगरी पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम -- 28452201 --
उत्तन पाण्याची टाकी भाईंदर पश्चिम -- 28452202 --
विभागीय कर विभाग
मिरा कार्यालय, कर विभाग -- 28454021 --
काशिगाव कार्यालय, कर विभाग -- 28454023 --
घोडबंदर कार्यालय, कर विभाग -- 28454024 --
उत्तन कार्यालय, कर विभाग -- 28452383 --
डोंगरी कार्यालय, कर विभाग -- 28452448 --
मुर्धा पश्चिम, कर विभाग -- 28144793 --
जहाँगीड कार्यालय, कर विभाग -- 28113101 --
पत्रकार कक्ष / गटनेता कार्यालय
राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्ष - श्री. बर्नड डिमेलो 207 -- --
काँग्रेस- श्री. जुबेर इनामदार 205 -- --
भारतीय जनता पार्टी- श्री. शरद पाटील 202 -- --
शिवसेना- सौ.निलम ढवण 203 -- --
महाराष्ट्र नवनिर्माण सेना- श्री. अरविंद ठाकुर 208 -- --
अपक्ष- श्री. मुन्ना सिंग 206 -- --
पत्रकार कक्ष 209 -- --




शेवटचा बदल : 04-04-2017